ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Sáàmù 123
  • Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Sáàmù

      • À ń wo Jèhófà pé kó ṣojú rere sí wa

        • ‘Bíi ti àwọn ìránṣẹ́, à ń wojú Jèhófà’ (2)

        • “Wọ́n ti kàn wá lábùkù dé góńgó” (3)

Sáàmù 123:1

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Sm 25:15; 121:1

Sáàmù 123:2

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Sm 119:82; 130:6
  • +Ida 3:25; Mik 7:7

Atọ́ka

  • Ìwé Ìwádìí

    Ilé Ìṣọ́ (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́),

    7/2018, ojú ìwé 12-13

    Ilé Ìṣọ́,

    9/1/2006, ojú ìwé 15

Sáàmù 123:3

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Ne 4:4; Sm 44:13

Sáàmù 123:4

Àlàyé ìsàlẹ́ ìwé

  • *

    Tàbí “fi ọkàn wa ṣẹ̀sín kọjá bó ṣe yẹ.”

Àwọn míì

Sm 123:1Sm 25:15; 121:1
Sm 123:2Sm 119:82; 130:6
Sm 123:2Ida 3:25; Mik 7:7
Sm 123:3Ne 4:4; Sm 44:13
  • Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
Sáàmù 123:1-4

Sáàmù

Orin Ìgòkè.

123 Ìwọ ni mo gbé ojú mi sókè sí,+

Ìwọ tí o gúnwà ní ọ̀run.

2 Bí ojú àwọn ìránṣẹ́ ṣe ń wo ọwọ́ ọ̀gá wọn

Àti bí ojú ìránṣẹ́bìnrin ṣe ń wo ọwọ́ ọ̀gá rẹ̀ obìnrin,

Bẹ́ẹ̀ ni ojú wa ń wo Jèhófà Ọlọ́run wa,+

Títí á fi ṣojú rere sí wa.+

3 Ṣojú rere sí wa, Jèhófà, ṣojú rere sí wa,

Nítorí wọ́n ti kàn wá lábùkù dé góńgó.+

4 Àwọn ajọra-ẹni-lójú ti fi wá ṣẹ̀sín dé góńgó,*

Àwọn agbéraga sì ti kàn wá lábùkù gidigidi.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́