ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • g98 4/8 ojú ìwé 2
  • Ojú ìwé 2

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ojú ìwé 2
  • Jí!—1998
  • Ìsọ̀rí
  • Àwọn Obìnrin Kí Ló Wà Níwájú fún Wọn? 3-14
  • Òbéjé Lẹ́nu Ọ̀nà Wa 16
  • Àwọn Ẹ̀mí Èṣù Ha Wà ní Tòótọ́ Bí? 18
Jí!—1998
g98 4/8 ojú ìwé 2

Ojú ìwé 2

Àwọn Obìnrin Kí Ló Wà Níwájú fún Wọn? 3-14

Nígbà púpọ̀ ni àwọn obìnrin ti ń jìyà ìyàsọ́tọ̀ àti ìwà ipá. Ṣùgbọ́n láìpẹ́, ipò wọn yóò yí padà lọ́nà kíkọyọyọ.

Òbéjé Lẹ́nu Ọ̀nà Wa 16

Ṣíṣàyẹ̀wò ẹran omi kan tó ṣàrà ọ̀tọ̀.

Àwọn Ẹ̀mí Èṣù Ha Wà ní Tòótọ́ Bí? 18

Ǹjẹ́ àwọn ẹ̀mí èṣù wà? Kí ni Bíbélì wí?

[Àwòrán Credit Line tó wà ní ojú ìwé 2]

ÀWỌN FỌ́TÒ Ẹ̀YÌN ÌWÉ: Lápá òsì lókè àti lápá ọ̀tún nísàlẹ̀: Godo-Foto

[Àwòrán Credit Line tó wà ní ojú ìwé 2]

Nípasẹ̀ ìyọ̀ǹda onínúure Dókítà Tony Preen

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́