ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • lfb ojú ìwé 218-219
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 14

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 14
  • Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ìran Tí Jòhánù Rí
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Jésù Máa Fìgboyà Wàásù
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009
  • Kí Ni Ìjọba Ọlọrun?
    Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa?
  • Ohun Tí Jésù Kọ́ni Nípa Ìjọba Ọlọ́run
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010
Àwọn Míì
Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
lfb ojú ìwé 218-219
Àpọ́sítélì Pọ́ọ̀lù àti Tímótì wà nínú ọkọ̀ ojú omi kan

Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 14

Àwọn tó kọ́kọ́ di Kristẹni wàásù ìhìn rere Ìjọba Ọlọ́run dé àwọn ibi tó jìnnà jù láyé. Jésù ló pàṣẹ fún wọn pé kí wọ́n wàásù, ó sì ṣe iṣẹ́ ìyanu tó jẹ́ kí wọ́n lè máa fi oríṣiríṣi èdè kọ́ àwọn èèyàn. Jèhófà tún jẹ́ kí wọ́n nígboyà, ó sì fún wọn lágbára kí wọ́n lè borí àtakò tó le.

Jésù fi ìran kan han àpọ́sítélì Jòhánù, ó sì jẹ́ kó rí ògo Jèhófà. Nínú ìran míì, Jòhánù rí bí Jésù àtàwọn áńgẹ́lì ẹ̀ ṣe ṣẹ́gun Sátánì, tí wọn ò sì jé kó máa ṣiṣẹ́ ibi mọ́ títí láé. Jòhánù rí i tí Jésù di Ọba, ó sì rí àwọn ọ̀kẹ́ méje ó lé ẹgbàajì (144,000) tó ń jọba pẹ̀lú ẹ̀. Jòhánù tún rí bí gbogbo ayé ṣe di Párádísè, tí gbogbo èèyàn wà ní àlàáfíà, tí wọ́n sì ń jọ́sìn Jèhófà níṣọ̀kan.

Ẹ̀KỌ PÀTÀKÌ

  • À ń fi ògo fún Jèhófà bá a ṣe ń ṣiṣẹ́ tó ní ká ṣe

  • Ya ara ẹ sí mímọ́ fún Jèhófà, kó o sì jẹ́ kí Jèhófà rí i pé ó fẹ́ràn Ìjọba òun

  • Jẹ́ kí Jèhófà jẹ́ Ọ̀rẹ́ ẹ tó o fẹ́ràn jù

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́