ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 154
  • Ìfẹ́ Kì Í Yẹ̀

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ìfẹ́ Kì Í Yẹ̀
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Saturday
    Ìtòlẹ́sẹẹsẹ Àpéjọ Àgbègbè ti Ọdún 2019
  • Ẹ Ní Ìfẹ́ Tí Kì Í Kùnà Láé
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009
  • Kí Ìfẹ́ Máa Gbé Yín Ró
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001
  • ‘Ẹ Máa Rìn Nínú Ìfẹ́’
    Sún Mọ́ Jèhófà
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 154

ORIN 154

Ìfẹ́ Kì Í Yẹ̀

Bíi Ti Orí Ìwé

(1 Kọ́ríńtì 13:8)

  1. 1. Nínú ayé yìí;

    Ìfẹ́ ṣọ̀wọ́n púpọ̀,

    Àmọ́ ìfẹ́ tiwa jinlẹ̀!

    Àwọn olóòótọ́

    Èèyàn ló yí wa ká,

    A kì í fara wé ayé yìí.

    (ṢÁÁJÚ ÈGBÈ)

    Ìfẹ́ kò ní yẹ̀ rárá.

    Jèhófà ló sọ bẹ́ẹ̀.

    (ÈGBÈ)

    Ìfẹ́ kì í yẹ̀ láé!

    Ọ̀dọ̀ Jèhófà ni

    Ìfẹ́ ti ń wá.

    Ìfẹ́ kì í yẹ̀ láé

    Ó ń mú káyé wa dùn.

    Ìfẹ́ wa tó jinlẹ̀,

    Kó má ṣe yẹ̀ rárá.

    Ìfẹ́ kì í yẹ̀.

  2. 2. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé

    Ìṣòro pọ̀ láyé

    Ó sì lè mú ká rẹ̀wẹ̀sì,

    A máa láyọ̀ gan-an

    Tí a bá ń ṣe oore

    Tá a sì ń tu àwọn míì nínú.

    (ṢÁÁJÚ ÈGBÈ)

    Ìfẹ́ kò ní yẹ̀ rárá.

    Jèhófà ló sọ bẹ́ẹ̀.

    (ÈGBÈ)

    Ìfẹ́ kì í yẹ̀ láé!

    Ọ̀dọ̀ Jèhófà ni

    Ìfẹ́ ti ń wá.

    Ìfẹ́ kì í yẹ̀ láé

    Ó ń mú káyé wa dùn.

    Ìfẹ́ wa tó jinlẹ̀,

    Kó má ṣe yẹ̀ rárá.

    (ÈGBÈ)

    Ìfẹ́ kì í yẹ̀ láé!

    Ọ̀dọ̀ Jèhófà ni

    Ìfẹ́ ti ń wá.

    Ìfẹ́ kì í yẹ̀ láé

    Ó ń mú káyé wa dùn.

    Ìfẹ́ wa tó jinlẹ̀,

    Kó má ṣe yẹ̀ rárá.

    Ìfẹ́ kì í yẹ̀,

    Ìfẹ́ kì í yẹ̀,

    Ìfẹ́ kì í yẹ̀.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́