Ìjọba Ọlọ́run
Tún wo ìwé:
Ìjọba kan Tó Máa Wà Títí Láé Kẹ́kọ̀ọ́ Nínú Bíbélì, ẹ̀kọ́ 60
Kí Ni Ìjọba Ọlọ́run? Bíbélì Fi Kọ́ni, orí 8
“Kí Ìjọba Rẹ Dé”—Àmọ́, Nígbà Wo? Ilé Ìṣọ́, 1/15/2014
A Bí Ìjọba Ọlọ́run ní Ọ̀run Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso!, orí 2
Ọba Ìjọba Ọlọ́run Mú Ká Túbọ̀ Lóye Ìjọba Náà Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso!, orí 5
Kí Ni Ìjọba Ọlọ́run? Ìròyìn Ayọ̀, ẹ̀kọ́ 7
Àwọn Òǹkàwé Wa Béèrè Pé: Ṣé Inú Ọkàn Èèyàn Ni Ìjọba Ọlọ́run wà? Ilé Ìṣọ́, 1/1/2008
Ìdí Tí Jèhófà Tó Jẹ́ Alákòóso Tún Fi Gbé Ìjọba Kan Kalẹ̀ Ilé Ìṣọ́, 12/1/2007
Bí Òṣì Ò Ṣe Ní Sí Mọ́ Jí!, 11/8/2005
Kí Ni Ìjọba Ọlọ́run? Bí A Ṣe Lè Fi Hàn Pé À Ń Fẹ́ Ẹ Olùkọ́, orí 45
Ìjọba Ọlọ́run—Ìṣàkóso Tuntun fún Ilẹ̀ Ayé Ilé Ìṣọ́, 10/15/2000
Ìjọba Náà Bẹ̀rẹ̀ Lọ́dún 1914
Ọdún 1914—Ọdún Pàtàkì Nínú Àsọtẹ́lẹ̀ Bíbélì Bíbélì Fi Kọ́ni, Àfikún
“Kí Ìjọba Rẹ Dé” Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso!, orí 1
Àwọn Tó Máa Ṣàkóso
Ìjọba Ọlọ́run Mú Àwọn Ọ̀tá Rẹ̀ Kúrò Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso!, orí 21 ¶15 àti 16
Jẹ́ Kí Ìrètí Tá A Ní Máa Fún Ẹ Láyọ̀ Ilé Ìṣọ́, 3/15/2012
Ẹgbẹ́ Àlùfáà Aládé Tó Máa Ṣe Gbogbo Aráyé Láǹfààní Ilé Ìṣọ́, 1/15/2012
Àwọn Òǹkàwé Wa Béèrè Pé: Ṣé Gbogbo Kristẹni Olóòótọ́ Ló Ń Lọ sí Ọ̀run? Ilé Ìṣọ́, 6/1/2011
Agbo Kan, Olùṣọ́ Àgùntàn Kan Ilé Ìṣọ́, 3/15/2010
Ṣé Dandan Ni Kéèyàn Di Àtúnbí Kó Tó Lè Nígbàlà?
Báwo Ló Ṣe Ṣe Pàtàkì Tó Láti Di Àtúnbí?
Ṣéèyàn Fúnra Ẹ̀ Ló Máa Pinnu Póun Fẹ́ Di Àtúnbí?
Kí Nìdí Táwọn Kan Fi Ní Láti Di Àtúnbí?
Ọlọ́run Kà Wá Yẹ Láti Gba Ìjọba Kan Ilé Ìṣọ́, 1/15/2008
Kí Ìjọ Máa Yin Jèhófà (§ Ìjọ Ọlọ́run Tí Í Ṣe Àwọn Ẹni Àmì Òróró) Ilé Ìṣọ́, 4/15/2007
“Àjíǹde Èkíní” Ti Ń Lọ Lọ́wọ́! Ilé Ìṣọ́, 1/1/2007
Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé: Kí ni èdìdì tí Ìṣípayá 7:3 sọ̀rọ̀ nípa rẹ̀? Ilé Ìṣọ́, 1/1/2007
Ta Ló Dáńgájíá Láti Jẹ́ Aṣáájú Lóde Òní? Ilé Ìṣọ́, 11/1/2004
Ìrètí Àjíǹde Lágbára (§ Àjíǹde Pẹ̀lú Ara Wo?) Ilé Ìṣọ́, 7/15/2000
Ohun Tí Ìjọba Náà Máa Ṣe
Àwọn Nǹkan Wo Ló Máa Lọ tí Ìjọba Ọlọ́run Bá Dé? Ilé Ìṣọ́ (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́), 4/2017
Ojú Ìwòye Bíbélì: Ìṣẹ́ Àti Òṣì Jí!, 11/2015
Kí Ni Ọjọ́ Ìdájọ́? Bíbélì Fi Kọ́ni, Àfikún
Ìjọba Náà Mú Ìfẹ́ Ọlọ́run Ṣẹ Ní Ayé Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso!, orí 22
Ìjọba Kan Tó Máa Ṣàkóso Gbogbo Ayé Kọ́ Ọmọ Rẹ, ẹ̀kọ́ 14
Ìgbà Wo Ni Ẹ̀tanú Máa Dópin? Ilé Ìṣọ́, 6/1/2013
Ìbéèrè 10: Kí Ni Bíbélì Ṣèlérí Nípa Ọjọ́ Ọ̀la? Ohun Tó Wà Nínú Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run
Ojú Ìwòye Bíbélì: Ta Ló Lè Bá Wa Tún Ayé Ṣe? Jí!, 10/2012
Kò Ní Sí Àjálù Mọ́! Ilé Ìṣọ́, 12/1/2011
Àwọn Àsọtẹ́lẹ̀ Bíbélì Nípa Ọjọ́ Ọ̀la Wa Ilé Ìṣọ́, 10/1/2008
Ayé Máa Tó Di Párádísè! Ilé Ìṣọ́, 8/1/2008
Ìdáǹdè Nípasẹ̀ Ìjọba Ọlọ́run Kù Sí Dẹ̀dẹ̀! Ilé Ìṣọ́, 5/15/2008
Bí Ìṣòro Jíjẹ́ Aláàbọ̀ Ara Kò Ṣe Ní Sí Mọ́ Ilé Ìṣọ́, 5/1/2002
Ayé Tuntun
“Kí Ìjọba Rẹ Dé” Kẹ́kọ̀ọ́ Nínú Bíbélì, ẹ̀kọ́ 103
Máa Gbé Ìgbé Ayé Tó O Máa Gbé Nínú Ayé Tuntun Báyìí Ilé Ìṣọ́, 8/15/2015
Ojú Ìwòye Bíbélì: Párádísè Jí!, 1/2013
Àlàáfíà Yóò Wà fún Ẹgbẹ̀rún Ọdún àti Títí Láé! Ilé Ìṣọ́, 9/15/2012
Àwọn Òǹkàwé Wa Béèrè Pé: Ǹjẹ́ Ìwàláàyè Títí Láé Nínú Párádísè Máa Súni? Ilé Ìṣọ́, 5/1/2011
Àwọn Òǹkàwé Wa Béèrè Pé: Ibo Ni Párádísè Tí Bíbélì Sọ Máa Wà? Ilé Ìṣọ́, 12/1/2010
Ojú Ìwòye Bíbélì: Kí Ni Ọjọ́ Ìdájọ́? Jí!, 4/2010
O Lè Wà Láàyè Títí Láé Ilé Ìṣọ́, 10/1/2006
Ayé Tuntun Kan Tí Ọlọ́run Ṣèlérí Ẹ Máa Ṣọ́nà!
Ayé Tuntun Ọlọ́run, Ayé Àlàáfíà—Ìwọ Lè Wà Níbẹ̀ Olùkọ́, orí 48
Ayé Tuntun Ìyanu Náà Tí Ọlọ́run Ṣe Ọlọ́run Bìkítà, apá 10
Àwọn Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run Yóò Gbé Inú Párádísè Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run, ẹ̀kọ́ 5
Wíwá Ìjọba Náà Lákọ̀ọ́kọ́
Máa Wá Ìjọba Ọlọ́run, Má Ṣe Wá Àwọn Nǹkan Ilé Ìṣọ́ (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́), 7/2016