Ẹ̀jẹ̀
Ojú Tí Jèhófà Fi Ń Wo Ẹ̀jẹ̀
Ojú Tí Ọlọ́run Fi Ń Wo Ẹ̀mí Ni Kí Ìwọ Náà Máa Fi Wò Ó Bíbélì Fi Kọ́ni, orí 13
Ìdí Tá A Fi Gbọ́dọ̀ Jẹ́ Mímọ́ Ilé Ìṣọ́, 11/15/2014
Jẹ́ Kí Ọlọ́run Alààyè Tọ́ Ẹ Sọ́nà Ilé Ìṣọ́, 6/15/2004
Ojú Ìwòye Bíbélì: Ṣé Irú Ẹ̀jẹ̀ Rẹ Ló Ń Sọ Irú Ẹni Tó O Jẹ́? Jí!, 2/8/2004
Ìfàjẹ̀sínilára
Ṣó O Mọ Èyí Tó Yẹ Kó O Yàn? Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba, 1/2011
Ṣé Ojú Tí Ọlọ́run Fi Ń Wo Ẹ̀mí Lo Fi Ń Wò Ó? (§ Lílo Ẹ̀jẹ̀ fún Ìtọ́jú Aláìsàn) ‘Ìfẹ́ Ọlọ́run,’ orí 7
Àwọn Ìpín Tó Tara Èròjà Ẹ̀jẹ̀ Wá
Àwọn Ìpín Tó Tara Èròjà Ẹ̀jẹ̀ Wá, Àtàwọn Ọ̀nà Kan Tí Wọ́n Ń Gbà Ṣiṣẹ́ Abẹ ‘Ìfẹ́ Ọlọ́run,’ Àfikún
Múra Sílẹ̀ De Ìtọ́jú Pàjáwìrì
Ǹjẹ́ O Ti Múra Sílẹ̀ De Ìtọ́jú Pàjáwìrì? Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba, 1/2012
Ọmọ Aláìtójúúbọ́
Ǹjẹ́ Ọmọ Rẹ Á Lè Ṣe Ìpinnu bí Àgbàlagbà? Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba, 12/2005
Iṣẹ́ Abẹ Láìlo Ẹ̀jẹ̀
Iṣẹ́ Abẹ Láìlo Ẹ̀jẹ̀—“Ìtọ́jú Ìṣègùn Tọ́kàn Àwọn Èèyàn Ń Fà sí Báyìí” Ilé Ìṣọ́, 3/1/2001
Àwọn Ìrírí
Bí Ìgbàgbọ́ Mi Ṣe Ràn Mí Lọ́wọ́ Láti Fara Da Ìṣòro Ilé Ìṣọ́, 10/1/2008
‘Obìnrin Náà Kọ́ Wa Láti Ṣe Ohun Tó Bá Ìgbàgbọ́ Rẹ̀ Mu’ Ilé Ìṣọ́, 6/15/2004
Mo Fara Mọ́ Ohun Tí Ọlọ́run Sọ Nípa Ẹ̀jẹ̀ Jí!, 12/8/2003
A Kò Nìkan Wà Nígbà Táa Dán Ìgbàgbọ́ Wa Wò Ilé Ìṣọ́, 4/15/2001
“Wàá Kàn Kú Dànù Ni!” Jí!, 5/8/2000