ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • w08 3/15 ojú ìwé 1-2
  • Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008
  • Ìsọ̀rí
  • ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ TÁ A MÁA KẸ́KỌ̀Ọ́ NÍ Ọ̀SẸ̀:
  • Ohun Táwọn Àpilẹ̀kọ Tá A Máa Kẹ́kọ̀ọ́ Dá Lé
  • ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ MÍÌ NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ:
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008
w08 3/15 ojú ìwé 1-2

Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí

March 15, 2008

Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́

ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ TÁ A MÁA KẸ́KỌ̀Ọ́ NÍ Ọ̀SẸ̀:

April 21-27, 2008

Má Ṣe Máa Rin Kinkin

OJÚ ÌWÉ 3

ÀWỌN ORIN TÁ A Ó KỌ: 8, 177

April 28, 2008–May 4, 2008

Jẹ́ Kí Ayọ̀ Wà Nínú Ilé Rẹ

OJÚ ÌWÉ 7

ÀWỌN ORIN TÁ A Ó KỌ: 117, 89

May 5-11, 2008

Jèhófà Ń Gbọ́ Igbe Wa fún Ìrànlọ́wọ́

OJÚ ÌWÉ 12

ÀWỌN ORIN TÁ A Ó KỌ: 58, 135

May 12-18, 2008

“Ta Ni Nínú Yín Tí Ó Jẹ́ Ọlọ́gbọ́n àti Olóye?”

OJÚ ÌWÉ 21

ÀWỌN ORIN TÁ A Ó KỌ: 106, 51

May 19-25, 2008

Ṣé Ojú Tí Jèhófà Fi Ń Wo Àwọn Èèyàn Lo Fi Ń Wò Wọ́n?

OJÚ ÌWÉ 25

ÀWỌN ORIN TÁ A Ó KỌ: 127, 213

Ohun Táwọn Àpilẹ̀kọ Tá A Máa Kẹ́kọ̀ọ́ Dá Lé

Àpilẹ̀kọ fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ 1 àti 2 OJÚ ÌWÉ 3 sí 11

Yàtọ̀ sí ohun tí ọ̀pọ̀ èèyàn ń rò, àwa Kristẹni ní láti jẹ́ ẹni tí kì í rin kinkin. Kí nìdí tí kò fi yẹ ká máa rin kinkin? Kí lo lè ṣe tó ò fi ní jẹ́ ẹni tó ń rin kinkin jù nínú ìdílé?

Àpilẹ̀kọ fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ 3 OJÚ ÌWÉ 12 sí 16

Kí nìdí tó fi lè dá wa lójú pé Jèhófà ń gbọ́ igbe wa fún ìrànlọ́wọ́ àti pé ó máa ń wá nǹkan ṣe sí ìṣòro wa? Àpilẹ̀kọ yìí yóò dáhùn ìbéèrè yẹn, yóò sì tún jẹ́ ká mọ bá a ṣe lè fara da ìpọ́njú.

Àpilẹ̀kọ fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ 4 àti 5 OJÚ ÌWÉ 21 sí 29

Àpilẹ̀kọ méjèèjì yìí yóò ràn wá lọ́wọ́ láti máa fojú tó tọ́ wo àwọn èèyàn, yóò sì tún jẹ́ ká mọ bá a ṣe lè yẹra fún dídá àwọn ẹlòmíì lẹ́jọ́ bí ọ̀pọ̀ èèyàn ṣe máa ń ṣe. A óò tún rí ìyàtọ̀ láàárín ẹni tó gbọ́n àti ẹni tí kò gbọ́n.

ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ MÍÌ NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ:

Bá A Ṣe Mú Ìhìn Rere Dé Orí Àwọn Òkè Ńlá Nílẹ̀ Bòlífíà

OJÚ ÌWÉ 16

Àdéhùn Pàtàkì Kan

OJÚ ÌWÉ 19

Ọ̀rọ̀ Jèhófà Yè​—⁠Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Lúùkù

OJÚ ÌWÉ 30

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́