ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • w09 4/15 ojú ìwé 1-2
  • Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009
  • Ìsọ̀rí
  • ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ TÁ A MÁA KẸ́KỌ̀Ọ́ NÍ Ọ̀SẸ̀:
  • Ohun Táwọn Àpilẹ̀kọ Tá a Máa Kẹ́kọ̀ọ́ Dá Lé
  • ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ MÍÌ NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ:
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009
w09 4/15 ojú ìwé 1-2

Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí

April 15, 2009

Ẹ̀dà Tó Wà Fún Ìkẹ́kọ̀ọ́

ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ TÁ A MÁA KẸ́KỌ̀Ọ́ NÍ Ọ̀SẸ̀:

June 1-7

Jóòbù Gbé Orúkọ Jèhófà Ga

OJÚ ÌWÉ 3

ÀWỌN ORIN TÁ A Ó KỌ: 197, 41

June 8-14

Ìwà Títọ́ Rẹ Ń Mú Ọkàn Jèhófà Yọ̀

OJÚ ÌWÉ 7

ÀWỌN ORIN TÁ A Ó KỌ: 160, 138

June 15-21

Àwọn Ìṣẹ̀dá Jèhófà Ń Fi Ọgbọ́n Rẹ̀ Hàn

OJÚ ÌWÉ 15

ÀWỌN ORIN TÁ A Ó KỌ: 79, 84

June 22-28

Bá A Ṣe Lè Mọyì Jésù Tó Jẹ́ Mósè Títóbi Jù

OJÚ ÌWÉ 24

ÀWỌN ORIN TÁ A Ó KỌ: 205, 150

June 29–July 5

Bá A Ṣe Lè Mọyì Jésù Tó Jẹ́ Dáfídì àti Sólómọ́nì Títóbi Jù

OJÚ ÌWÉ 28

ÀWỌN ORIN TÁ A Ó KỌ: 168, 209

Ohun Táwọn Àpilẹ̀kọ Tá a Máa Kẹ́kọ̀ọ́ Dá Lé

Àpilẹ̀kọ fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ 1 àti 2 OJÚ ÌWÉ 3 sí 11

Àwọn àpilẹ̀kọ yìí jíròrò ìdí tí Jèhófà fi gbà kí Sátánì mú oríṣiríṣi àdánwò bá Jóòbù àti ohun tó ran Jóòbù lọ́wọ́ láti pa ìwà títọ́ rẹ̀ mọ́. Wọ́n tún ṣàlàyé bí àwa náà ṣe lè dà bíi Jóòbù, ká jẹ́ adúróṣinṣin, ká sì tipa bẹ́ẹ̀ mú ọkàn Jèhófà yọ̀.

Àpilẹ̀kọ fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ 3 OJÚ ÌWÉ 15 sí 19

Àwọn ìṣẹ̀dá Jèhófà jẹ́ ká rí onírúurú ànímọ́ rẹ̀. Tá a bá ń ṣàṣàrò lórí ohun tó dá, a óò rí ọ̀pọ̀ ẹ̀kọ́ ṣíṣeyebíye kọ́. Gẹ́gẹ́ bí àpẹẹrẹ, a ó jíròrò ohun mẹ́rin tí Jèhófà dá àti ẹ̀kọ́ tá a lè rí kọ́ lára wọn nínú àpilẹ̀kọ yìí.

Àpilẹ̀kọ fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ 4 àti 5 OJÚ ÌWÉ 24 sí 32

Àwọn ìtàn Bíbélì nípa àwọn olóòótọ́ èèyàn tó ti gbé ṣáájú kí Jésù tó wá sáyé jẹ́ ká rí àwọn ọ̀nà pàtàkì kan tí ìgbésí ayé àwọn ẹni náà àti ti Jésù fi jọra. Nínú àpilẹ̀kọ méjì yìí, a óò jíròrò nípa Mósè, Dáfídì àti Sólómọ́nì, a ó sì rí bí ìtàn ìgbésí ayé wọn ṣe lè jẹ́ ká túbọ̀ mọrírì ipa tí Jésù kó nínú mímú ìfẹ́ Ọlọ́run ṣẹ.

ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ MÍÌ NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ:

Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé—Ṣé ọmọ inú oyún tó kú sínú ìyá rẹ̀ máa ní àjíǹde?

OJÚ ÌWÉ 12

Ǹjẹ́ O Rántí?

OJÚ ÌWÉ 14

Ṣé O Lè Lọ Sìn Níbi Tí Wọ́n Ti Nílò Oníwàásù Púpọ̀ Sí I?

OJÚ ÌWÉ 20

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́