Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
July 1, 2009
Bó O Ṣe Lè Lóye Bíbélì
NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ
4 Bó O Ṣe Lè Lóye Bíbélì—1. Gbàdúrà Pé Kí Ọlọ́run Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́
5 Bó O Ṣe Lè Lóye Bíbélì—2. Fi Tọkàntọkàn Kà Á
6 Bó O Ṣe Lè Lóye Bíbélì—3. Jẹ́ Káwọn Ẹlòmíì Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́
9 Sún Mọ́ Ọlọ́run—“Èmi Jèhófà Ọlọ́run Yín Jẹ́ Mímọ́”
15 Àbẹ̀wò sí Ilé Ìtẹ̀wé Kan Tó Pabanbarì
18 Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn—Ó Hùwà Ọgbọ́n
22 Ǹjẹ́ O Mọ̀?
27 Ṣé Ẹ̀kọ́ Àwọn Bàbá Ìjọ Lẹ́yìn Àkókò Àwọn Àpọ́sítélì Bá Tàwọn Àpọ́sítélì Mu?
31 Abala Àwọn Ọ̀dọ́—Ọkùnrin Kan Tó Gba Àwọn Ìlérí Ọlọ́run Gbọ́
Ǹjẹ́ O Lè Ní Àlàáfíà Nínú Ayé Oníwàhálà Yìí?
OJÚ ÌWÉ 10
OJÚ ÌWÉ 23