ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • w14 4/1 ojú ìwé 3
  • Kí Nìdí Tí Àwọn Èèyàn Fi Máa Ń Gbàdúrà?

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Kí Nìdí Tí Àwọn Èèyàn Fi Máa Ń Gbàdúrà?
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Máa Gbàdúrà Kó O Lè Túbọ̀ Sún Mọ́ Ọlọ́run
    Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì
  • Sísún Mọ́ Ọlọrun Nínú Àdúrà
    Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa?
  • Àǹfààní Pàtàkì Ni Àdúrà Jẹ́
    Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa?
  • Jésù Kọ́ Wa Bí A Ó Ṣe Máa Gbàdúrà
    Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà
Àwọn Míì
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014
w14 4/1 ojú ìwé 3

KÓKÓ IWÁJÚ ÌWÉ | KÍ NÌDÍ TÓ FI YẸ KÍ O MÁA GBÀDÚRÀ?

Kí Nìdí Tí Àwọn Èèyàn Fi Máa Ń Gbàdúrà?

Ǹjẹ́ o máa ń gbàdúrà déédéé? Ó fẹ́rẹ̀ẹ́ máà sí ẹni tí kì í gbàdúrà, àwọn tí kò gbà pé Ọlọ́run wà gan-an ń gbàdúrà. Àmọ́, kí nìdí tí àwọn èèyàn fi ń gbàdúrà? Ìwádìí tí wọ́n ṣe ní orílẹ̀-èdè Faransé jẹ́ ká mọ̀ pé ìdajì àwọn ọmọ ilẹ̀ Faransé máa ń gbàdúrà tàbí kí wọ́n ronú lórí Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run, síbẹ̀ wọn kò ka àwọn nǹkan wọ̀nyí sí apá kan ìjọsìn wọn sí Ọlọ́run. Kàkà bẹ́ẹ̀, ńṣe ni wọ́n kàn máa ń gbàdúrà kí “ara lè tù wọ́n lásán.” Bọ́rọ̀ sì ṣe rí lára ọ̀pọ̀ èèyàn ní ilẹ̀ Yúróòpù nìyẹn. Ó wá dà bíi pé wọ́n ti sọ àdúrà di “oògùn amáratuni.” Kódà, ọ̀rọ̀ náà kò yọ àwọn onígbàgbọ́ sílẹ̀, ìgbà tí wọ́n bá nílò ìrànlọ́wọ́ Ọlọ́run nìkan ni wọ́n máa ń gbàdúrà. Wọ́n á wá máa retí ìdáhùn ojú ẹsẹ̀.—Aísáyà 26:16.

Kí lèrò rẹ? Ǹjẹ́ àdúrà kàn dà bí ohun tí èèyàn fi ń pa ìrònú rẹ́? Ṣé ò ń rí iṣẹ́ àdúrà ní ìgbésí ayé rẹ? Àbí ṣé ó máa ń ṣe ẹ́ bíi pé Ọlọ́run ò gbọ́ àdúrà rẹ? Bíbélì á jẹ́ kó o mọ̀ pé àdúrà kì í ṣe oògùn ajẹ́bíidán tó kàn ń jẹ́ kára yá gágá, kàkà bẹ́ẹ̀, ó jẹ́ ọ̀nà pàtàkì tí èèyàn lè gbà sún mọ́ Ọlọ́run.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́