Ìtòlẹ́sẹẹsẹ fún Ọ̀sẹ̀ March 25
Ọ̀SẸ̀ TÓ BẸ̀RẸ̀ NÍ MARCH 25
Orin 76 àti Àdúrà
□ Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Ìjọ:
jr orí 7 ìpínrọ̀ 1 sí 6 (30 min.)
□ Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run:
Bíbélì kíkà: Lúùkù 4-6 (10 min.)
No. 1: Lúùkù 4:22-39 (4 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀)
No. 2: Ipá Ìwàláàyè Ni A Ń Pè Ní Ẹ̀mí—td 13B (5 min.)
No. 3: Ẹ̀rí Wo Ló Wà Pé Jésù Jíǹde?—1 Kọ́r. 15:3-7 (5 min.)
□ Ìpàdé Iṣẹ́ Ìsìn:
5 min: Bá A Ṣe Lè Bẹ̀rẹ̀ Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Ní Sátidé Àkọ́kọ́. Lo ọ̀nà ìgbọ́rọ̀kalẹ̀ tó wà lójú ìwé 8 láti ṣe àṣefihàn bá a ṣe lè bẹ̀rẹ̀ ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì ní Sátidé àkọ́kọ́ lóṣù April. Gba gbogbo àwọn ará níyànjú pé kí wọ́n jáde òde ẹ̀rí lọ́jọ́ yẹn.
25 min: “Bá A Ṣe Lè Lo Ìwé Ìròyìn Ayọ̀ Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run!” Ìbéèrè àti ìdáhùn. Tẹ́ ẹ bá ń jíròrò ìpínrọ̀ 6, ṣe àṣefihàn méjì.
Orin 97 àti Àdúrà