ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • cl ojú ìwé 107
  • “Jèhófà Nífẹ̀ẹ́ Ìdájọ́ Òdodo”

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “Jèhófà Nífẹ̀ẹ́ Ìdájọ́ Òdodo”
  • Sún Mọ́ Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ṣé Ìdájọ́ Òdodo Máa Wà?
    Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò
  • “Ó Ń Ṣe Ìdájọ́ Òdodo Ní Gbogbo Ọ̀nà Rẹ̀”
    Sún Mọ́ Jèhófà
  • Jèhófà—Orísun Òdodo àti Ìdájọ́ Òdodo
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998
  • Ohun Tí Bíbélì Sọ
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014
Àwọn Míì
Sún Mọ́ Jèhófà
cl ojú ìwé 107
Oòrùn tàn jáde látinú ìkùukùu.

APÁ 2

“JÈHÓFÀ NÍFẸ̀Ẹ́ ÌDÁJỌ́ ÒDODO”

Ìwà ìrẹ́jẹ wọ́pọ̀ gan-an láyé yìí, ọ̀pọ̀ èèyàn ló sì gbà pé Ọlọ́run ló fà á. Síbẹ̀, Bíbélì kọ́ wa ní òótọ́ kan tó fini lọ́kàn balẹ̀. Òótọ́ náà ni pé “Jèhófà nífẹ̀ẹ́ ìdájọ́ òdodo.” (Sáàmù 37:28) Nínú apá yìí, a máa kẹ́kọ̀ọ́ nípa bí Jèhófà ṣe fi hàn pé òun nífẹ̀ẹ́ ìdájọ́ òdodo lóòótọ́ àti pé òun máa mú ìwà ìrẹ́jẹ kúrò títí láé.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́