ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • lfb ojú ìwé 136-137
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 10

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 10
  • Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ìgbàgbọ́ Wọn La Àdánwò Lílekoko Já
    Kíyè sí Àsọtẹ́lẹ̀ Dáníẹ́lì
  • Ta Ni Ọlọ́run Rẹ?
    Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà
  • Wọ́n Kọ̀ Láti Tẹrí Ba
    Ìwé Ìtàn Bíbélì
  • Wọn Ò Tẹrí Ba
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
Àwọn Míì
Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
lfb ojú ìwé 136-137
Ọba Ahasuérúsì na ọ̀pá àṣẹ sí Ayaba Ẹ́sítà

Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 10

Jèhófà ni Ọba tó ju ọba lọ. Látìbẹ̀rẹ̀ títí dòní, òun ni aláṣẹ àti alágbára tó ga jù lọ, òun náà láá sì máa jẹ́ bẹ́ẹ̀ títí láé. Bí àpẹẹrẹ, ó dáàbò bo Jeremáyà kó má bàa kú. Ó tún gba Ṣádírákì, Méṣákì àti Àbẹ́dínígò nínú iná tó ń jó lala, òun náà ló sì gba Dáníẹ́lì lọ́wọ́ àwọn kìnnìún. Jèhófà tún dáàbò bo Ẹ́sítà kó lè gba àwọn ọmọ Ísírẹ́lì sílẹ̀. Èyí jẹ́ ká rí i pé Jèhófà ò ní jẹ́ káwọn èèyàn máa hùwà ìkà títí lọ. Jèhófà fi ìran nípa ère ńlá kan àti igi ńlá kan sọ àsọtẹ́lẹ̀. Àwọn àsọtẹ́lẹ̀ náà sì jẹ́ ká mọ̀ pé Ìjọba Jèhófà máa tó pa àwọn èèyàn burúkú run, òun lá sì máa ṣàkóso gbogbo ayé.

Ẹ̀KỌ́ PÀTÀKÌ

  • Ìjọba Jèhófà lágbára ju gbogbo ìjọba èèyàn

  • Bíi Ẹ́sítà àti Dáníẹ́lì, ibi yòówù ká wà, àwa náà gbọ́dọ̀ máa ṣe ohun tó dáa

  • Bíi Jeremáyà àti Nehemáyà, gbọ́kàn lé Jèhófà pátápátá nígbà tó o bá wà nínú ìṣòro

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́