ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 1
  • Àwọn Ànímọ́ Jèhófà

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àwọn Ànímọ́ Jèhófà
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Àwọn Ànímọ́ Jèhófà
    Kọrin sí Jèhófà
  • Àwọn Wo Ni “Ẹ̀dá Alààyè Tó Ní Ojú Mẹ́rin Náà”?
    Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò!
  • Jèhófà—Olùpèsè àti Aláàbò Wa
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014
  • Àdúrà Ìránṣẹ́ Ọlọ́run
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 1

ORIN 1

Àwọn Ànímọ́ Jèhófà

Bíi Ti Orí Ìwé

(Ìfihàn 4:11)

  1. 1. Alágbára Ńlá ni Ọ́, Jèhófà.

    Ìwọ l’Orísun ìmọ́lẹ̀ àtìyè.

    Ohun tó o dá ń fi agbára rẹ hàn;

    Ayé àtọ̀run náà ń jẹ́rìí sí i.

  2. 2. Ìṣàkóso rẹ jẹ́ ti òdodo,

    Àwọn àṣẹ rẹ lo sì ti sọ fún wa.

    Bí a ṣe ń ka Bíbélì, à ń rí i pé

    Ọgbọ́n rẹ ti wá túbọ̀ ń yé wa.

  3. 3. Ìfẹ́ ni ànímọ́ rẹ tó ga jù.

    Àwọn oore rẹ kọjá àfẹnusọ.

    A ó fìtara kéde orúkọ rẹ,

    Àtàwọn ànímọ́ rẹ tó pọ̀.

(Tún wo Sm. 36:9; 145:​6-13; Oníw. 3:14; Jém. 1:17.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́