ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 8
  • Jèhófà Ni Ibi Ààbò Wa

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jèhófà Ni Ibi Ààbò Wa
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jèhófà Ni Ibi Ìsádi Wa
    Kọrin sí Jèhófà
  • “Sá Di Orúkọ Jèhófà”
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011
  • Jèhófà Ni Ibi Ìsádi Wa
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001
  • Ṣé Ò Ń Sá Di Jèhófà?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 8

ORIN 8

Jèhófà Ni Ibi Ààbò Wa

Bíi Ti Orí Ìwé

(Sáàmù 91)

  1. 1. Jèhófà ni ààbò wa.

    Ìwọ la gbẹ́kẹ̀ lé.

    Òjìji rẹ la sá di,

    A ò ní sá kúrò láé.

    Torí a mọ̀ pé wàá gbèjà

    Àwọn tó bá gbára lé ọ.

    Jèhófà l’Olùṣọ́ wa;

    Olódodo, olóòótọ́ ni.

  2. 2. Jèhófà máa ń dáàbò bo

    Àwọn olódodo

    Àti ọlọ́kàn tútù;

    Kò ní pa wọ́n tì láé.

    Torí náà, kò yẹ ká bẹ̀rù

    Torí ìyọnu àjálù.

    Òun yóò máa dá wa nídè

    Kúrò lọ́wọ́ ẹni ibi.

  3. 3. Ó ń tọ́ wa, ó sì ńṣọ́ wa

    Ká má kó sídẹkùn.

    Ó ń fún wa lókun ká lè

    Máa kojú àtakò.

    Kò sí ìdí kankan fún wa

    Láti bẹ̀rù ohunkóhun.

    Jèhófà ni ààbò wa,

    Yóò dáàbò bò wá títí láé.

(Tún wo Sm. 97:10; 121:​3, 5; Àìsá. 52:12.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́