ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sn orin 49
  • Jèhófà Ni Ibi Ìsádi Wa

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jèhófà Ni Ibi Ìsádi Wa
  • Kọrin sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jèhófà Ni Ibi Ààbò Wa
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Jèhófà Ni Ibi Ìsádi Wa
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001
  • “Sá Di Orúkọ Jèhófà”
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011
  • Ṣé Ò Ń Sá Di Jèhófà?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà
sn orin 49

Orin 49

Jèhófà Ni Ibi Ìsádi Wa

Bíi Ti Orí Ìwé

(Sáàmù 91)

1. Jèhófà ni ààbò wa,

Àtìgbẹ́kẹ̀lé wa.

Òjìji rẹ̀ lààbò wa;

Ibẹ̀ ni ká máa gbé.

Yóò pa wá mọ́ nínú ewu,

Ká gbẹ́kẹ̀ lé agbára rẹ̀.

Jèhófà lodi ààbò,

Tó ńpa gbogbo olóòótọ́ mọ́.

2. Bí ẹgbẹẹgbẹ̀rún ńṣubú

Ní ẹ̀gbẹ́ rẹ gan-gan,

Ewu kan kò ní wu ọ́,

Ní àárín olóòótọ́.

Ìwọ kò ní bẹ̀rùkẹ́rù,

Bíi pé ewu ńlá sún mọ́ ọ.

Ojú nìwọ yóò fi ríi,

Látabẹ́ ìyẹ́ Ọlọ́run.

3. Ọlọ́run kò ní jẹ́ kí

O kó sí ìdẹkùn.

Ìbẹ̀rùbojo kò ní

Fa ìkọ̀sẹ̀ fún ọ.

O kì yóò bẹ̀rù kìnnìún;

Ìwọ yóò tẹ ṣèbé mọ́lẹ̀.

Jèhófà ni ààbò wa,

Tí yóò máa pa ọ̀nà wa mọ́.

(Tún wo Sm. 97:10; 121:3, 5; Aísá. 52:12.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́