ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 138
  • Ẹwà Orí Ewú

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ẹwà Orí Ewú
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹwà Orí Ewú
    Kọrin sí Jèhófà
  • Jọ̀ọ́, Gbọ́ Àdúrà Mi
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Jọ̀wọ́ Gbọ́ Àdúrà Mi
    Kọrin sí Jèhófà
  • Agbára Wa, Ìrètí Wa, Ìgbọ́kànlé Wa
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 138

ORIN 138

Ẹwà Orí Ewú

Bíi Ti Orí Ìwé

(Òwe 16:31)

  1. 1. A ní àwọn tó dàgbà

    Ní ọjọ́ orí.

    Wọ́n fara da ọ̀pọ̀ nǹkan

    Nígbà ọ̀dọ́ wọn.

    Àwọn kan ti pàdánù

    Ẹnì kejì wọn.

    Wọn kò lókun tó pọ̀ mọ́,

    Wọ́n sì jólóòótọ́.

    (ÈGBÈ)

    Bàbá, jọ̀ọ́ kà wọ́n yẹ,

    Jọ̀wọ́, rántí wọn.

    Mú kí wọ́n gbóhùn rẹ

    Pé, “O káre láé!”

  2. 2. Ẹwà ni orí ewú

    Lọ́nà òdodo.

    Àwọn tó jẹ́ olóòótọ́

    Jẹ́ ẹni ọ̀wọ́n.

    Ó yẹ káwa náà mọ̀ pé

    Wọ́n ti ṣọ̀dọ́ rí.

    Ẹni tó rẹwà ni wọ́n

    Lójú Jèhófà.

    (ÈGBÈ)

    Bàbá, jọ̀ọ́ kà wọ́n yẹ,

    Jọ̀wọ́, rántí wọn.

    Mú kí wọ́n gbóhùn rẹ

    Pé, “O káre láé!”

(Tún wo Sm. 71:​9, 18; Òwe 20:29; Mát. 25:​21, 23; Lúùkù 22:28; 1 Tím. 5:1.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́