ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb18 December ojú ìwé 3
  • Bánábà àti Pọ́ọ̀lù Sọ Àwọn Èèyàn Tó Wà Láwọn Ọ̀nà Jíjìn Di Ọmọlẹ́yìn

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Bánábà àti Pọ́ọ̀lù Sọ Àwọn Èèyàn Tó Wà Láwọn Ọ̀nà Jíjìn Di Ọmọlẹ́yìn
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Bánábà—“Ọmọ Ìtùnú”
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998
  • Wọ́n ní “Ìdùnnú àti Ẹ̀mí Mímọ́ ní Ẹ̀kúnrẹ́rẹ́”
    “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run”
  • Apẹẹrẹ Onimiisi Ti Iṣẹ Ijihin-Iṣẹ-Ọlọrun Kristian Ni Ilẹ Ajeji
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992
  • Wọ́n “Fi Ìgboyà Sọ̀rọ̀ Nípasẹ̀ Àṣẹ Jèhófà”
    “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run”
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
mwb18 December ojú ìwé 3
Pọ́ọ̀lù àti Bánábà dúró níwájú Sájíọ́sì Pọ́lọ́sì

Pọ́ọ̀lù àti Bánábà níwájú Sájíọ́sì Pọ́lọ́sì

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | ÌṢE 12-14

Bánábà àti Pọ́ọ̀lù Sọ Àwọn Èèyàn Tó Wà Láwọn Ọ̀nà Jíjìn Di Ọmọlẹ́yìn

13:12, 48; 14:1, 21, 22

Àwọn èèyàn ta ko Bánábà àti Pọ́ọ̀lù, síbẹ̀ àwọn méjèèjì ṣiṣẹ́ kára káwọn ọlọ́kàn tútù lè di Kristẹni

  • Wọ́n wàásù fún àwọn èèyàn láìka ibi tí wọ́n ti wá sí

  • Wọ́n gbóríyìn fún àwọn tó ṣẹ̀ṣẹ̀ di ọmọlẹ́yìn pé kí wọ́n “dúró nínú ìgbàgbọ́”

A ò lè mọ ẹni tó bá “ní ìtẹ̀sí-ọkàn títọ́ fún ìyè àìnípẹ̀kun” àfi tá a bá wàásù fún wọn, bóyá léraléra pàápàá. Torí náà, gbogbo èèyàn ló yẹ ká máa wàásù fún.

Ta ni mo lè fi ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì lọ̀ lọ́sẹ̀ yìí?

Àwọn ọ̀nà wo ni mo lè gbà gbóríyìn fún àwọn tá a jọ jẹ́ onígbàgbọ́ kí wọ́n lè “dúró nínú ìgbàgbọ́”?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́