ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • wp22 No. 1 ojú ìwé 2
  • Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2022
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • A Lè Borí Ìkórìíra!
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2022
  • Ohun Tó Lè Fòpin Sí Ìkórìíra
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2022
  • Ìgbà Kan Ń Bọ̀ Tí Ò Ní Sí Ìkórìíra Mọ́!
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2022
  • Kí Nìdí Tí Ìkórìíra Fi Pọ̀ Láyé?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2022
Àwọn Míì
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2022
wp22 No. 1 ojú ìwé 2

Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀

Ọ̀pọ̀ èèyàn ló kórìíra àwọn ẹlòmíì. Èyí máa ń mú kí wọ́n ka àwọn kan sí pàtàkì ju àwọn míì lọ, kí wọ́n máa fìyà jẹ àwọn míì, kí wọ́n máa sọ̀rọ̀ burúkú sí wọn tàbí kí wọ́n máa ṣe oríṣiríṣi nǹkan míì tó burú gan-an sí wọn. Báwo la ṣe lè borí ìkórìíra? Àwọn àpilẹ̀kọ tó wà nínú ìwé yìí máa jẹ́ ká rí bí ẹ̀kọ́ Bíbélì ṣe lè mú ká borí ìkórìíra. Wàá tún rí ìlérí tí Ọlọ́run ṣe pé ìgbà kan ń bọ̀ táwọn èèyàn ò ní máa kórìíra ara wọn mọ́.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́