ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • wp23 No. 1 ojú ìwé 2
  • Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2023
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Àárẹ̀ Ọpọlọ​—Ìṣòro Tó Kárí Ayé
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2023
  • Ǹjẹ́ Ó Tọ́ Láti Kórìíra Ẹ̀yà Mìíràn?
    Jí!—2003
  • Ọlọ́run Nífẹ̀ẹ́ Rẹ
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2023
  • Báwo Ni Ìwà Kẹ́lẹ́yàmẹ̀yà Ṣe Máa Kásẹ̀ Nílẹ̀?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007
Àwọn Míì
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2023
wp23 No. 1 ojú ìwé 2

Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀

Kárí ayé, àìmọye èèyàn ló ní àárẹ̀ ọpọlọ. Ìṣòro yìí ò mọ ọmọdé bẹ́ẹ̀ ni kò mọ àgbà, kò mọ olówó bẹ́ẹ̀ ni kò mọ tálákà. Bákan náà, kò sí ẹ̀yà tàbí àwọn ẹlẹ́sìn kan tí wọn ò lè níṣòro yìí. Kí ni àárẹ́ ọpọlọ? Báwo la ṣe lè mọ̀ tẹ́nì kan bá ní àárẹ̀ ọpọlọ? Ìwé yìí sọ ìdí tó fi ṣe pàtàkì pé káwọn tó níṣòro yìí gba ìtọ́jú tó yẹ, ó sì tún sọ àwọn ọ̀nà pàtàkì tí Bíbélì lè gbà ran àwọn tó ní àárẹ̀ ọpọlọ lọ́wọ́.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́