February 1 Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí Bá A Ṣe Lè Mọ Òtítọ́ Nípa Bí Ọ̀run Ṣe Rí Báwo Ni Ọ̀run Ṣe Rí? Ṣé Gbogbo Èèyàn Rere Ló Ń Lọ sí Ọ̀run? “Òṣìṣẹ́ ní Ilé” Ṣé Ó Yẹ Kó O Máa Pa Sábáàtì Mọ́? Nípa Ìjọsìn Tòótọ́ Bíbélì Máa Ń yí Ìgbésí Ayé Àwọn Èèyàn Pa Dà Ǹjẹ́ Ọlọ́run Lè Kẹ́dùn? Ṣé Ó Yẹ Kó O Gba Mẹ́talọ́kan Gbọ́ Kó O Tó Lè Jẹ́ Kristẹni? Ǹjẹ́ O Mọ̀? Rèbékà Fẹ́ Láti Ṣe Ohun Tí Inú Jèhófà Dùn Sí Bó O Ṣe Lè Yanjú Ìṣòro Àárín Ìwọ àti Àna Rẹ A Rán Àwọn Míṣọ́nnárì Lọ sí “Apá Ibi Jíjìnnà Jù Lọ ní Ilẹ̀ Ayé” Ojú Ìwé Ọgbọ̀n-lé-méjì Ṣé Wàá Fẹ́ Ká Wá Ẹ Wá?