No. 3 Kí Ló Lè Mú Kí Ọjọ́ Ọ̀la Rẹ Dáa? Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀ Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí Gbogbo Èèyàn Ló Fẹ́ Kí Ọjọ́ Ọ̀la Wọn Dáa Kí Ló Máa Ń Pinnu Bí Ọjọ́ Ọ̀la Wa Ṣe Máa Rí? Ṣó Dájú Pé Ọjọ́ Ọ̀la Ẹnì Kan Á Dáa Tó Bá Kàwé Dáadáa Tó Sì Lówó Rẹpẹtẹ? Ṣó Dájú Pé Ọjọ́ Ọ̀la Ẹnì Kan Á Dáa Tó Bá Ṣáà Ti Ń Hùwà Tó Dáa? Amọ̀nà Tó Ṣeé Gbára Lé Nípa Bí Ọjọ́ Ọ̀la Wa Ṣe Máa Dáa Ohun Tó O Bá Ṣe Láá Pinnu Bọ́jọ́ Ọ̀la Ẹ Ṣe Máa Rí Ohun Tó Lè Mú Kí Ọjọ́ Ọ̀la Rẹ Dáa