ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Àwọn Ẹ̀bùn Tó Tọ́ Sí Ọba
    Ilé Ìṣọ́—2015 | March 1
    • Ibo ni wọ́n ti ń rí àwọn èròjà atasánsán tó ṣàrà ọ̀tọ̀ yìí? Àwọn ibi tá a wá mọ̀ sí Ṣáínà, Íńdíà àti Sri Lanka lóde òní ni wọ́n ti ń rí álóè, kaṣíà àti sínámónì. Ara àwọn igi àti igbó tó wà ní aṣálẹ̀ gúúsù Arébíà títí lọ dé Sòmálíà nílẹ̀ Áfíríkà ni wọ́n ti ń rí òjíá àti oje igi tùràrí. Àwọn ará Íńdíà ló ń ṣe èròjà náádì tàbí sípíkénádì, agbègbè Himalayas ni wọ́n sì ti ń rí i.

  • Àwọn Ẹ̀bùn Tó Tọ́ Sí Ọba
    Ilé Ìṣọ́—2015 | March 1
    • Òróró àfiyanni àti tùràrí mímọ́. Jèhófà sọ bí Mósè ṣe máa ṣe òróró àfiyanni tàbí òróró ìkunra àti tùràrí mímọ́. Èròjà atasánsán mẹ́rin ni wọ́n pò pọ̀ láti ṣe àwọn nǹkan wọ̀nyí. (Ẹ́kísódù 30:22-25, 34-38) Àwọn àlùfáà kan ni wọ́n yanṣẹ́ ṣíṣe òróró àfiyanni fún, wọ́n sì tún gbọ́dọ̀ rí i dájú pé ó wà lárọ̀ọ́wọ́tó.—Númérì 4:16; 1 Kíróníkà 9:30.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́