ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Báwo Ni Ìdílé Rẹ Ṣe Lè Jẹ́ Aláyọ̀?—Apá Kejì
    Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì
    • 4. Máa fìfẹ́ bá àwọn ọmọ rẹ wí

      Iṣẹ́ kékeré kọ́ ni láti tọ́ ọmọ. Báwo ni Bíbélì ṣe lè ran àwọn òbí lọ́wọ́? Ka Jémíìsì 1:19, 20, lẹ́yìn náà kó o dáhùn àwọn ìbéèrè yìí:

      • Báwo làwọn òbí ṣe lè fi hàn pé àwọn nífẹ̀ẹ́ àwọn ọmọ wọn tí wọ́n bá ń bá àwọn ọmọ wọn sọ̀rọ̀?

      • Kí nìdí tí kò fi yẹ kí òbí kan bá ọmọ rẹ̀ wí nígbà tínú ṣì ń bí òbí náà?a

      Bàbá kan bẹ̀rẹ̀ mọ́lẹ̀ bó ṣe ń bá ọmọkùnrin ẹ̀ sọ̀rọ̀. Ọmọ náà mú bọ́ọ̀lù dání, ìkòkò tó fọ́ sì wà níwájú ẹ̀.
  • Báwo Ni Ìdílé Rẹ Ṣe Lè Jẹ́ Aláyọ̀?—Apá Kejì
    Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì
    • a Nínú Bíbélì, “ìbáwí” máa ń gba pé kí wọ́n kọ́ ẹnì kan, kí wọ́n tọ́ ọ sọ́nà tàbí kí wọ́n ràn án lọ́wọ́ láti yí èrò tàbí ìwà rẹ̀ pa dà. Àmọ́ kò túmọ̀ sí pé kí wọ́n dá ẹni náà lóró tàbí hùwà ìkà sí i.​—Òwe 4:1.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́