ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sn orin 109
  • Yin Àkọ́bí Jèhófà!

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Yin Àkọ́bí Jèhófà!
  • Kọrin sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹ Yin Àkọ́bí Jèhófà!
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Ẹ Yin Jèhófà Nítorí Ìjọba Rẹ̀
    Kọrin sí Jèhófà
  • Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017
  • Ẹ Yin Ọba Tuntun Tó Jẹ Lórí Ayé
    Kọrin sí Jèhófà
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà
sn orin 109

Orin 109

Yin Àkọ́bí Jèhófà!

Bíi Ti Orí Ìwé

(Hébérù 1:6)

1. Ẹ yin Àkọ́bí Jáà,

Ọba tí Ọlọ́run yàn.

Olóòótọ́ àtòdodo,

Àìlópin nìbùkún rẹ̀.

Yóò dá Jèhófà láre

Póun lọ́ba gíga jù,

Pẹ̀lú iyì, ọlá ńlá,

Àtìfẹ́ foókọ rẹ̀.

(ÈGBÈ)

Ẹ yin Àkọ́bí Jáà!

Ọmọ tó fòróró yàn.

Ó jọba lókè Síónì,

Ìjọba rẹ̀ ti bẹ̀rẹ̀!

2. Ẹ yin Àkọ́bí Jáà,

Tó kú kí a lè níyè.

Ó san ìràpadà wa;

Ọlọ́run ńdárí jì wá.

Aya Kristi ńdúró dèé,

Aṣọ funfun ló wọ̀.

Ìgbéyàwó ọ̀run yìí

Ńfẹ̀tọ́ ’jọba Jáà hàn.

(ÈGBÈ)

Ẹ yin Àkọ́bí Jáà!

Ọmọ tó fòróró yàn.

Ó jọba lókè Síónì,

Ìjọba rẹ̀ ti bẹ̀rẹ̀!

(Tún wo Sm. 2:6; 45:3; Ìṣí. 19:8.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́