ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sn orin 46
  • Jèhófà Ni Ọba Wa!

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jèhófà Ni Ọba Wa!
  • Kọrin sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jèhófà Ni Ọba Wa!
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso​—⁠Jẹ́ Kó Dé!
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso—Jẹ́ Kó Dé!
    Kọrin sí Jèhófà—Àwọn Orin Tuntun
  • “Ìdùnnú Jèhófà”
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà
sn orin 46

Orin 46

Jèhófà Ni Ọba Wa!

Bíi Ti Orí Ìwé

(Sáàmù 97:1)

1. Ẹ yọ̀, ẹ fògo fún Jèhófà,

Torí ọ̀run ti sọ̀rọ̀ òdodo rẹ̀.

Jẹ́ ká fayọ̀ kọrin ìyìn sí Ọlọ́run.

Ro ti iṣẹ́ àrà rẹ̀ gbogbo.

(ÈGBÈ)

Jẹ́ kí ọ̀run kó yọ̀, Kínú ayé sì dùn,

Torí Jèhófà di Ọba wa!

Jẹ́ kí ọ̀run kó yọ̀, Kínú ayé sì dùn,

Torí Jèhófà di Ọba wa!

2. Ròyìn ògo rẹ̀ fún aráyé;

Máa sọ̀rọ̀ ìgbàlà rẹ̀ lójoojúmọ́.

Ọba ni Jèhófà; tó yẹ kí a máa yìn.

A wólẹ̀ níwájú ìtẹ́ rẹ̀.

(ÈGBÈ)

Jẹ́ kí ọ̀run kó yọ̀, Kínú ayé sì dùn,

Torí Jèhófà di Ọba wa!

Jẹ́ kí ọ̀run kó yọ̀, Kínú ayé sì dùn,

Torí Jèhófà di Ọba wa!

3. Àkóso òdodo rẹ̀ bẹ̀rẹ̀.

Ó gbé Jésù ọmọ rẹ̀ sórí ìtẹ́.

Kí ojú ti gbogbo òrìṣà ayé yìí,

Torí Ọlọ́run ni ìyìn yẹ.

(ÈGBÈ)

Jẹ́ kí ọ̀run kó yọ̀, Kínú ayé sì dùn,

Torí Jèhófà di Ọba wa!

Jẹ́ kí ọ̀run kó yọ̀, Kínú ayé sì dùn,

Torí Jèhófà di Ọba wa!

(Tún wo 1 Kíró. 16:9; Sm. 68:20; 97:6, 7.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́