ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 157
  • Àlàáfíà Ayérayé!

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àlàáfíà Ayérayé!
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ìyè Àìnípẹ̀kun Nígbẹ̀yìn-gbẹ́yín!
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Ìyè Àìnípẹ̀kun Nígbẹ̀yìngbẹ́yín!
    Kọrin sí Jèhófà
  • À Ń Múra Láti Lọ Wàásù
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Ẹ Jẹ Ki “Alaafia Ọlọrun” Maa Daabobo Ọkan-aya Yin
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 157

ORIN 157

Àlàáfíà Ayérayé!

Bíi Ti Orí Ìwé

(Sáàmù 29:11)

  1. 1. Ní inú ayé yìí,

    Kò sí àlàáfíà,

    Àmọ́, ọkàn tiwa balẹ̀.

    A mọ̀ pé láìpẹ́,

    Ayé tuntun máa dé

    A ó sì máa fayọ̀

    kọrin pé:

    (ÈGBÈ)

    A fọpẹ́ fún Baba,

    Àlàáfíà dé!

    Ìtura dé sáyé!

    Ìbẹ̀rù kò sí mọ́,

    Ìbànújẹ́ tán

    Àlàáfíà

    ayérayé dé!

  2. 2. Tíjọba Ọlọ́run

    Bá gbàkóso

    Kò ní sógun, kò sọ́tẹ̀ mọ́.

    Gbogbo èèyàn máa

    Wà ní àlàáfíà.

    Kò ní síṣòro mọ́ láyé.

    (ÈGBÈ)

    A fọpẹ́ fún Baba,

    Àlàáfíà dé!

    Ìtura dé sáyé!

    Ìbẹ̀rù kò sí mọ́,

    Ìbànújẹ́ tán

    Àlàáfíà

    ayérayé dé!

    (ÈGBÈ)

    A fọpẹ́ fún Baba,

    Àlàáfíà dé!

    Ìtura dé sáyé!

    Ìbẹ̀rù kò sí mọ́,

    Ìbànújẹ́ tán

    Ayé tuntun ti dé!

    (ÈGBÈ)

    A fọpẹ́ fún Baba,

    Àlàáfíà dé!

    Ìtura dé sáyé!

    Ìbẹ̀rù kò sí mọ́,

    Ìbànújẹ́ tán

    Àlàáfíà

    ayérayé dé!

    Ó ti dé!

(Tún wo Sm. 72:1-7; Àìsá. 2:4; Róòmù 16:20)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́