Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g 3/14 ojú ìwé 10-11 Ìṣẹ̀dá Ṣé Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì Ta Ko Àkọsílẹ̀ Inú Jẹ́nẹ́sísì? Jí!—2006 Ìgbà Wo Ni Ọlọ́run Bẹ̀rẹ̀ Sí Í Dá Àgbáálá Ayé? Ohun Tí Bíbélì Sọ Kí Ni Bíbélì Jẹ́ Ká Mọ̀? Jí!—2021 Ṣé Ayé àti Ọ̀run Ní Ìbẹ̀rẹ̀? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Ṣé Ẹ̀kọ́ Ẹfolúṣọ̀n Tọ̀nà àbí Ẹlẹ́dàá Kan Wà?—Apá 3: Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Ká Gbà Pé Ọlọ́run Wà? Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé Àǹfààní Tí Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì Ń Ṣe fún Wa Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Jẹ́nẹ́sísì 1:1—“Ní Ìbẹ̀rẹ̀, Ọlọ́run Dá Ọ̀run àti Ayé” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Ẹ̀mí Mímọ́ Ni Ọlọ́run Lò Nígbà Ìṣẹ̀dá Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011