Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ re orí 31 ojú ìwé 215-220 Àwọn Iṣẹ́ Jèhófà Tóbi Wọ́n sì Jẹ́ Àgbàyanu Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Ìṣípayá—Apá Kejì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Awọn Ìran Ataniji Ti Nfun Igbagbọ Lokun Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991 Ìbínú Ọlọ́run Parí Ìṣípayá—Ìparí Rẹ̀ Ológo Kù sí Dẹ̀dẹ̀! “Ta Ni Ó Yẹ Láti Ṣí Àkájọ Ìwé Náà?” Ìṣípayá—Ìparí Rẹ̀ Ológo Kù sí Dẹ̀dẹ̀! Kíkọ Orin Ayọ̀ Ìṣẹ́gun Tuntun Ìṣípayá—Ìparí Rẹ̀ Ológo Kù sí Dẹ̀dẹ̀! Àwọn Ìyọnu Tó Wá Sórí Àwọn Oníṣọ́ọ̀ṣì Látọ̀dọ̀ Jèhófà Ìṣípayá—Ìparí Rẹ̀ Ológo Kù sí Dẹ̀dẹ̀! Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Ìṣípayá—Apá Kìíní Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Kí Làwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Ìṣípayá Túmọ̀ Sí? Ohun Tí Bíbélì Sọ