Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ lr orí 5 ojú ìwé 32-36 “Èyí Ni Ọmọ Mi” Báwo Ló Ṣe Yẹ Ká Máa Rántí—Jésù Kristi? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Wọ́n Bí Jésù Sí Ibùso Ẹran Ìwé Ìtàn Bíbélì Jésù Kẹ́kọ̀ọ́ Láti Jẹ́ Onígbọràn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Áńgẹ́lì Kan Bẹ Màríà Wò Ìwé Ìtàn Bíbélì Ó Dé ‘Ìparí Èrò Nínú Ọkàn Rẹ̀’ Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Àwọn Ohun Tá A Lè Kọ́ Lára Màríà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Jésù Máa Ń Ṣègbọràn ní Gbogbo Ìgbà Kọ́ Ọmọ Rẹ “Wò Ó! Ẹrúbìnrin Jèhófà!” Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Jehofa Ṣe Ojúrere sí I Lọ́nà Gíga Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 Ó Dé ‘Ìparí Èrò Nínú Ọkàn Rẹ̀’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008