Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ lr orí 20 ojú ìwé 107-111 Ǹjẹ́ O Máa Ń Fẹ́ Jẹ́ Ẹni Àkọ́kọ́ Nígbà Gbogbo? A Pè Wọ́n Ní “Àwọn Ọmọ Ààrá” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Farisi kan Ṣe É Lálejò Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí Àwọn Tí Ọlọ́run Pè Síbi Àsè Kan Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Ohun Tó Mú Kí Jésù Jẹ́ Olùkọ́ Ńlá Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Olùkọ́ Ńlá Náà Sin Àwọn Ẹlòmíràn Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Àwọn Àpọ́sítélì Tún Ń Wá Ipò Ọlá Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Jésù Fẹ́ràn Àwọn Ọmọdé Ìwé Ìtàn Bíbélì Awọn Ọmọ-ẹhin Ńjiyàn bí Ikú Jesu ti Ńsúnmọ́lé Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí Kí Ni Ìjọba Ọlọ́run? Bí A Ṣe Lè Fi Hàn Pé À Ń Fẹ́ Ẹ Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà