Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bh orí 1 ojú ìwé 8-17 Kí Ni Òtítọ́ Nípa Irú Ẹni Tí Ọlọ́run Jẹ́? Ta Ni Ọlọ́run? Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Máa Kọ́ Àwọn Èèyàn Lóhun Tí Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ohun Tó Jẹ́ Òtítọ́ Nípa Ọlọ́run àti Kristi Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2020 Ta ni Ọlọ́run? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ṣé Wàá Fẹ́ Mọ Òtítọ́? Ṣé Wàá Fẹ́ Mọ Òtítọ́? Ta Ni Ọlọrun Tòótọ́ Náà? Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun “Wò Ó! Ọlọ́run Wa Nìyí!” Sún Mọ́ Jèhófà Báwo Lo Ṣe Lè Mọ Ọlọ́run? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ohun Tí Bíbélì Sọ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Ká Máa Lo Orúkọ Ọlọ́run? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012