Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bh orí 7 ojú ìwé 66-75 Ojúlówó Ìrètí Fáwọn Èèyàn Rẹ Tó Ti Kú Àjíǹde Máa Wà! Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Ohun Kan Ṣoṣo Tó Máa Fòpin sí Ikú! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Ìrètí Tí Ó Dájú Kí Ní Ṣẹlẹ̀ sí Wa Nígbà Tí A Bá Kú? Àwọn Èèyàn Rẹ Tó Ti Kú Ṣì Máa Jíǹde! Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Àjíǹde—Ni Ìrètí Tó Wà fún Àwọn Òkú Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Ìrètí Tí Ó Dájú fún Àwọn Òkú Nígbà Tí Ẹnìkan Tí Ìwọ́ Fẹ́ràn Bá Kú Kí Ní Ń Ṣẹlẹ̀ sí Àwọn Olólùfẹ́ Wa Tí Wọ́n Ti Kú? Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Kí Ni Àjíǹde? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ǹjẹ́ Ìrètí Wà fún Àwọn Tó Ti Kú? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 “Arákùnrin Rẹ Máa Dìde”! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2023