Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bh orí 16 ojú ìwé 154-163 Fi Hàn Pé Ìsìn Tòótọ́ Lo Fẹ́ Ṣe Pinnu Láti Jọ́sìn Ọlọ́run Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Ṣé Gbogbo Ayẹyẹ Ni Inú Ọlọ́run Dùn Sí? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Àwọn Ayẹyẹ Tí Inú Ọlọ́run Ò Dùn Sí ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Orísun Kérésìmesì Òde Òní Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Ìpèníjà Ìsìn Tí Ó Pín Yẹ́lẹyẹ̀lẹ Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà àti Ìmọ̀ Ẹ̀kọ́ Kí Nìdí Táwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kì Í Ṣe Àwọn Ayẹyẹ Kan? Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Ṣé Ó Yẹ Káwọn Kristẹni Máa Ṣe Ọdún Kérésìmesì? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017