Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ lv ojú ìwé 215-ojú ìwé 218 ìpínrọ̀ 2 Àwọn Ìpín Tó Tara Èròjà Ẹ̀jẹ̀ Wá, Àtàwọn Ọ̀nà Kan Tí Wọ́n Ń Gbà Ṣiṣẹ́ Abẹ Ohun Tí Ọlọ́run Sọ Nípa Ẹ̀jẹ̀ Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Jẹ́ Kí Ọlọ́run Alààyè Tọ́ Ẹ Sọ́nà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Ṣé Ojú Tí Ọlọ́run Fi Ń Wo Ẹ̀mí Lo Fi Ń Wò Ó? ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Ojú Wo Ló Yẹ Kí N Fi Wo Àwọn Oògùn Tó Ní Èròjà Ẹ̀jẹ̀ Nínú, Kí Ló sì Yẹ Kí N Ṣe Báwọn Dókítà Bá Fẹ́ Fi Ẹ̀jẹ̀ Mi Tọ́jú Mi Lọ́nà Èyíkéyìí? Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2006 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Fifi Ẹ̀jẹ̀ Gba Ẹmi Là—Bawo? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991