Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ lv ojú ìwé 218-ojú ìwé 219 ìpínrọ̀ 1 Jáwọ́ Nínú Fífọwọ́ Pa Ẹ̀yà Ìbímọ Rẹ Báwo Ni Mo Ṣe Lè Jáwọ́ Nínú Fífọwọ́ Pa Ẹ̀yà Ìbímọ Mi? Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kìíní Báwo Ni Mo Ṣe Lè Jáwọ́ Nínú Àṣà Búburú Yìí? Jí!—2007 Báwo Ni Mo Ṣe Lè Gbọ́kàn Mi Kúrò Lórí Ìbálòpọ̀? Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì Bá A Ṣe Lè Jẹ́ Mímọ́ Lójú Ọlọ́run Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì “Ẹ Máa Sá fún Àgbèrè” ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’