Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bm apá 12 ojú ìwé 15 Ọgbọ́n Ọlọ́run Tó Ń Mú Ká Wà Láàyè Ní Ọgbọ́n, Kí O Sì Gba Ìbáwí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Òwe 22:6—“Tọ́ Ọmọdé ní Ọ̀nà Tí Yóò Tọ̀” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Sólómọ́nì Fọgbọ́n Ṣàkóso Kí Ló Wà Nínú Bíbélì? Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Òwe Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Mímú Ìbẹ̀rù Oníwà-Bí-Ọlọ́run Dàgbà Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Òwe 16:3—“Fi Gbogbo Àdáwọ́lé Rẹ lé OLUWA Lọ́wọ́” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì ‘Nípasẹ̀ Ọgbọ́n Ni Ọjọ́ Wa Yóò Fi Di Púpọ̀’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Ní Ìbárẹ́ Tímọ́tímọ́ Pẹ̀lú Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 “Òfin Ọlọ́gbọ́n”—Jẹ́ Orísun Ìyè Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 Ìbẹ̀rù Ọlọ́run Jẹ́ “Ìbáwí Síhà Ọgbọ́n” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006