Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ ld apá 7 ojú ìwé 16-17 Apa 7 Ta Ni Jésù? Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé Ìrànlọ́wọ́ Láti Borí Ìbẹ̀rù Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Ó Kẹ́kọ̀ọ́ Nípa Ìdáríjì Lọ́dọ̀ Ọ̀gá Rẹ̀ Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ó Dúró Ṣinṣin Nígbà Ìdánwò Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Kí Nìdí Tí Ọlọ́run Fi Rán Jésù Wá Sí Ayé? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Ó Kọ́ Ìdáríjì Lọ́dọ̀ Ọ̀gá Rẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Wọ́n Kọ Ìwé Nípa Jésù Kọ́ Ọmọ Rẹ Ó Jẹ́ Adúróṣinṣin Nígbà Ìdánwò Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Ó Borí Ìbẹ̀rù àti Iyè Méjì Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn ‘Àwọn Èèyàn Tí Ò Kàwé àti Gbáàtúù’ “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run”