Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ yc ẹ̀kọ́ 10 ojú ìwé 22-23 Jésù Máa Ń Ṣègbọràn ní Gbogbo Ìgbà Jésù Kẹ́kọ̀ọ́ Láti Jẹ́ Onígbọràn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Àwọn Ohun Tá A Lè Kọ́ Lára Màríà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Ó Dé ‘Ìparí Èrò Nínú Ọkàn Rẹ̀’ Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn “Èyí Ni Ọmọ Mi” Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Ìgbà Tí Jésù Wà Lọ́mọdé Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Màríà Lóyún Láìṣègbéyàwó Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Ẹ̀kọ́ Tá A Lè Rí Kọ́ Lára Òbí Àtàwọn Àbúrò Jésù Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 Ó Dé ‘Ìparí Èrò Nínú Ọkàn Rẹ̀’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Ní Ìfaradà Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Lo Ìfaradà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012