Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ lfb ẹ̀kọ́ 81 ojú ìwé 190-ojú ìwé 191 ìpínrọ̀ 2 Ìwàásù Orí Òkè Ohun Tó Mú Kí Jésù Jẹ́ Olùkọ́ Ńlá Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Ẹ Máa Ṣe Rere Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 “Mo Pè Yín Ní Ọ̀rẹ́” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2020 Ó Yẹ Kí O Kẹ́kọ̀ọ́ Nípa Ọlọ́run Ìwọ Lè Di Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run! Ìwàásù Orí Òkè Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Dúró Sọ́dọ̀ Jèhófà Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Jésù Máa Kọ́ni Pẹ̀lú Ìfẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 “Ẹ Wá Sọ́dọ̀ Mi, . . . Màá sì Tù Yín Lára” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 Bó O Ṣe Lè Di Ọ̀rẹ́ Jèhófà Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Ìwàásù Tí O Lókìkí Julọ Tí A Tíì Fúnni Rí Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí