Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w01 9/15 ojú ìwé 28 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ìjọsìn Ta Ni Ọlọrun Tẹ́wọ́gbà? Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Àwọn Kristẹni Ń jọ́sìn Ní Ẹ̀mí Àti Òtítọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Ká Jẹ́ Kí Ẹ̀mí Ọlọ́run Máa Darí Wa? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ẹ̀mí Ọlọ́run Darí Àwọn Kristẹni ní Ọ̀rúndún Kìíní ó Sì Ń Darí Àwa Náà Lónìí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ọ̀nà Tó Tọ́ Láti Jọ́sìn Ọlọ́run Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? ‘Ni Orukọ Ẹmi Mímọ́’ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992 Máa Rìn Nípa Ẹ̀mí Kó O Sì Mú Ẹ̀jẹ́ Ìyàsímímọ́ Rẹ Ṣẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010