Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w01 11/15 ojú ìwé 2-4 Ǹjẹ́ Ìrètí Kankan Tiẹ̀ Wà Pé A Ó Gbà Wá Là? Jẹ́ Kí “Ìrètí Ìgbàlà” Wà Lọ́kàn Rẹ Digbí! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Ìgbàlà Ohun Tí Ó Túmọ̀ Sí Gan-An Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Kí Ni Ìgbàlà? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ìfihàn 21:4—“Ọlọ́run Yóò sì Nu Omijé Gbogbo Nù Kúrò ni Ojú Wọn” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Ṣáwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Gbà Gbọ́ Pé Àwọn Nìkan Làwọn Máa Nígbàlà? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ṣé Bíbélì Kọ́ni Pé ‘Téèyàn Bá Ti Rígbàlà Lẹ́ẹ̀kan, Ó Ti Rígbàlà Títí Ayé Nìyẹn’? Ohun Tí Bíbélì Sọ “Ìgbàgbọ́ Nínú Jésù”—Ṣé Téèyàn Bá Ti Gba Jésù Gbọ́ Ti Tó Láti Rí Ìgbàlà? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ṣe Ìpolongo ní Gbangba fún Ìgbàlà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Báwo Ni Jésù Ṣe Ń Gbani Là? Ohun Tí Bíbélì Sọ