Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w03 2/15 ojú ìwé 12-16 Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Ká Máa Ṣayẹyẹ Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa? “Ẹ Máa Ṣe Èyí Ní Ìrántí Mi” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Ìdí Tí A Fi Ń Lọ Síbi Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Báwo Ni Wọ́n Ṣe Ṣayẹyẹ Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Idi Ti Ounjẹ Alẹ́ Oluwa Fi Ní Itumọ Fun Ọ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa—Ìrántí Ikú Kristi Tá A Ń Ṣe Láti Bọlá fún Ọlọ́run Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Kí Nìdí Tí Ọ̀nà Tí Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Gbà Ń Ṣe Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa Fi Yàtọ̀ sí Ti Àwọn Ẹlẹ́sìn Tó Kù? Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa Ṣe Pàtàkì Gan-an fún Ọ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003