Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w04 4/1 ojú ìwé 14-19 Gbára Lé Ẹ̀mí Ọlọ́run Nígbà Tí Ipò Nǹkan Bá Yí Padà Ọba Dáfídì Dẹ́ṣẹ̀ Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì “Kọ́ Mi Láti Máa Ṣe Ìfẹ́ Rẹ” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Sámúẹ́lì Kejì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 Ìjẹ́wọ́ Tí Ń Yọrí sí Ìwòsàn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Ẹ Jẹ́ Ká Jọ Gbé Orúkọ Jèhófà Ga Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Àánú Jehofa Ń Gbà Wá Là Kuro Ninu Ainireti Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Wàhálà Nínú Ilé Dáfídì Ìwé Ìtàn Bíbélì Àwọn Ọmọ Ísírẹ́lì Sọ Pé Àwọn Fẹ́ Ọba Kí Ló Wà Nínú Bíbélì? Jèhófà Jẹ́ “Olùpèsè Àsálà” Láyé Ìgbà Tí Wọ́n Ń kọ Bíbélì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 “Ti Jèhófà Ni Ìjà Ogun Náà” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2016