Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w08 5/15 ojú ìwé 29 Bí A Ṣe Ṣètò Ìgbìmọ̀ Olùdarí Kí Là Ń Pè Ní Ìgbìmọ̀ Olùdarí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà “A Ti Fìmọ̀ Ṣọ̀kan” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” Ìfẹ́ So Wá Pọ̀ Ìròyìn Ìpàdé Ọdọọdún Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 ‘Ẹ Máa Ka Irú Àwọn Ènìyàn Bẹ́ẹ̀ Sí Ẹni Ọ̀wọ́n’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Kí Là Ń Ṣe ní Àwọn Ẹ̀ka Ọ́fíìsì Wa? Àwọn Wo Ló Ń Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Lóde Òní? A Ṣètò Wa Láti Jọ́sìn “Ọlọ́run Àlàáfíà” Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso! Ikede Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992 Ọ̀nà Wo Ni Ìgbìmọ̀ Olùdarí Gbà Ń Ṣiṣẹ́ Lóde Òní? Àwọn Wo Ló Ń Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Lóde Òní? Ǹjẹ́ O Rántí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008