Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w10 8/1 ojú ìwé 14-15 Kí Nìdí Tí Jésù Kò Fi Kánjú Jésù Jí Lásárù Dìde Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Kí Ni Yóò Ṣẹlẹ̀ Bí A Bá Kú? Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Àjíǹde Máa Wà! Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Ojúlówó Ìrètí Fáwọn Èèyàn Rẹ Tó Ti Kú Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Àjíǹde—Ni Ìrètí Tó Wà fún Àwọn Òkú Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Ìrètí Tí Ó Dájú fún Àwọn Òkú Nígbà Tí Ẹnìkan Tí Ìwọ́ Fẹ́ràn Bá Kú “Àjíǹde àti Ìyè” Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Nípa Ìrètí Tó Wà Fáwọn Òkú Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ó ń kọ́ni ní Pèríà bó ṣe ń lọ sí Jùdíà Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè