Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w10 11/1 ojú ìwé 30 “Yóò Jẹ́ Kí O Rí Òun” Bá a Ṣe Lè Mọyì Jésù Tó Jẹ́ Dáfídì Àti Sólómọ́nì Títóbi Jù Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Sólómọ́nì Fọgbọ́n Ṣàkóso Kí Ló Wà Nínú Bíbélì? Ṣé Àpẹẹrẹ Rere Ló Jẹ́ Fún ẹ Àbí Àpẹẹrẹ Búburú? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 “Kọ́ Mi Láti Máa Ṣe Ìfẹ́ Rẹ” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Ọba Dáfídì Dẹ́ṣẹ̀ Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Gbára Lé Ẹ̀mí Ọlọ́run Nígbà Tí Ipò Nǹkan Bá Yí Padà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Wàhálà Nínú Ilé Dáfídì Ìwé Ìtàn Bíbélì “Ó Mọ Ọkàn-Àyà Ọmọ Aráyé” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Jèhófà Jẹ́ “Olùpèsè Àsálà” Láyé Ìgbà Tí Wọ́n Ń kọ Bíbélì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008