Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w12 3/1 ojú ìwé 20-22 Kí Ló Burú Nínú Bíbá Ẹ̀mí Lò? Dènà Àwọn Agbo Ọmọ Ogun Ẹ̀mí Burúkú Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Jẹ́ Kí Jèhófà Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́ Kó O Lè Borí Àwọn Ẹ̀mí Èṣù Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 Àwọn Ẹ̀dá Ẹ̀mí—Ohun Tí Wọ́n Ń Ṣe fún Wa Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Kó O Sá fún Ìbẹ́mìílò? Jí!—2008 Ṣé Ẹgbẹ́ Òkùnkùn Ò Léwu? Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ẹ̀mí Òkùnkùn? Jí!—2017 Ìdí Tó Fi Yẹ Kí O Yẹra Fún Ìbẹ́mìílò Jí!—2000 Ṣó O Máa Ń Bẹ̀rù Àwọn Òkú? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Ohun Tó Yẹ Ká Mọ̀ Nípa Àwọn Áńgẹ́lì Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Kọjú Ìjà sí Èṣù Àtàwọn Ọgbọ́n Àlùmọ̀kọ́rọ́yí Rẹ̀ ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’