Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w12 6/1 ojú ìwé 15 Kí Nìdí Tí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Fi Ń Wàásù Láti Ilé Dé Ilé? Báwo La Ṣe Ń Wàásù Ìhìn Rere? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì “Ẹ Lọ, Kí Ẹ sì Máa Sọ Àwọn Ènìyàn Gbogbo Orílẹ̀-Èdè Di Ọmọ Ẹ̀yìn” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 Kí Nìdí Tẹ́ Ẹ Fi Ń Lọ Láti Ilé Dé Ilé? Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Báwo La Ṣe Ṣètò Iṣẹ́ Ìwàásù Ìjọba Ọlọ́run? Àwọn Wo Ló Ń Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Lóde Òní? Ìtọ́ni Jésù Ń Ràn Wá Lọ́wọ́ Láti Jẹ́rìí Kúnnákúnná Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 “Ẹ̀rí Fún Gbogbo Àwọn Orílẹ̀-èdè” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Gbogbo Kristẹni Tòótọ́ Ni Ajíhìnrere Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 ‘Àwọn Tí Ń mú Ìhìn Rere Ohun Tí Ó Dára Jù Wá’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 Àwọn Wo Ló Ń Wàásù Ìhìn Rere Náà? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011