Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w14 9/15 ojú ìwé 17-21 Ẹ̀yin Òbí—Ẹ Máa Kọ́ Àwọn Ọmọ Yín Ẹ̀yin Òbí, Ẹ Ran Àwọn Ọmọ Yín Lọ́wọ́ Kí Wọ́n Lè Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 Gbígbé Ìdílé Tó Dúró Sán-ún Nípa Tẹ̀mí Ró Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Báwo Ni Ìdílé Rẹ Ṣe Lè Jẹ́ Aláyọ̀?—Apá Kejì Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Ẹ̀yin Òbí—ẹ Máa Kọ́ Àwọn Ọmọ Yín Tìfẹ́tìfẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ẹ̀yin Òbí Àtẹ̀yin Ọmọ, Ẹ Máa Fìfẹ́ Bá Ara Yín Sọ̀rọ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Ẹ Kọ́ Àwọn Ọmọ Yín Láti Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ẹ̀yin Òbí, Ẹ Kọ́ Àwọn Ọmọ Yín Kí Wọ́n Lè Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 Kọ́ Ọmọ Rẹ Láti Ìgbà Ọmọdé Jòjòló Àṣírí Ayọ̀ Ìdílé Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Òbí Ń Béèrè Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kìíní